Friday, 8 July 2016

Hii hapa ni orodha kamili ya Wakurugenzi walioteuliwa baada ya kufanyiwa marekebisho


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli leo tarehe 07 Julai, 2016 amefanya uteuzi wa wakurugenzi wa halmashauri za majiji 5, Manispaa 21, Miji 22 na Wilaya (DC) 137 za Tanzania Bara.
Uteuzi huo umetangazwa na Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) Mhandisi Mussa Iyombe ambapo kati ya wakurugenzi wote 185 walioteuliwa, 65 wameteuliwa kutoka orodha ya wakurugenzi wa zamani na 120 ni wakurugenzi wapya.
Orodha ya wakurugenzi walioteuliwa kulingana na mikoa yao ni kama ifuatavyo;
ARUSHA
  1. Arusha Jiji             –           Athumani Juma Kihamia
  2. Arusha DC             –           Wilson Mahera Charles
  3. Karatu DC             –           Banda Kamwande Sonoko
  4. Longido DC             –           Jumaa Mohamed Mhiwapijei
  5. Meru DC             –           Kazeri Christopher Japhet
  6. Monduli DC             –           Stephen Anderson Ulaya
  7. Ngorongoro DC             –           Raphael John Siumbu
DAR ES SALAAM
  1. Dar es salaam Jiji –           Siporah Jonathan Liana
  2. Kinondoni Manispaa – Aron Titus Kagurumjuli
  3. Temeke Manispaa –           Nassibu Bakari Mmbaga
  4. Ilala Manispaa –           Msongela Nitu Palela
  5. Kigamboni Manispaa –           Stephen Edward Katemba
  6. Ubungo Manispaa –           Kayombo Lipesi John
DODOMA
  1. Dodoma Manispaa –         (Uteuzi utafanywa baadaye)
  2. Kondoa DC –           Kibasa Falesy Mohamed
  3. Kondoa Mji –           Khalifa Kondo Mponda
  4. Mpwapwa DC –           Mohamed Ahamed Maje
  5. Kongwa DC –           Mhandisi Ngusa Laurent Izengo
  6. Chemba DC –           Semistatus Hussein Mashimba
  7. Chamwino DC –           Athuman Hamis Masasi
  8. Bahi DC –           Rachel Marcel Chuwa
GEITA
  1. Bukombe DC –           Dionis Maternus Nyinga
  2. Chato DC –           Mhandisi Joel Bahahari
  3. Geita DC –           Ally Abdallah Kidwaka
  4. Geita Mji –           Modest J. Apolinaly
  5. Mbogwe DC –           Mahwago Elias Kayandabila
  6. Nyang’wale DC –           Carlos K. Gwamagobe
IRINGA
  1. Iringa Manispaa –           William Donald Mafwele
  2. Mafinga Mji –           Saada S. Mwaruka
  3. Mufindi DC –           Riziki Salas Shemdoe
  4. Iringa DC –           Robert Mgendi Magunya
  5. Kilolo DC –           Aloyce Kwezi
KAGERA
  1. Biharamulo DC –           Wende Israel Ng’ahala
  2. Bukoba DC –           Abdulaaziz Jaad Hussein
  3. Bukoba Manispaa –           Makonda Kelvin Stephen
  4. Karagwe DC –           Godwin Moses Kitonka
  5. Kyerwa DC –           Shedrack M. Mhagama
  6. Missenyi DC             –           Limbe Berbad Maurice
  7. Muleba DC –           Emmanuel Shelembi Luponya
  8. Ngara DC –           Aidan John Bahama
KATAVI
  1. Mlele DC –           Alex Revocatus Kagunze
  2. Mpimbwe DC –           Erasto Nehemia Kiwale
  3. Mpanda DC –           Ngalinda Hawamu Ahmada
  4. Mpanda Manispaa –           Michael Francis Nzyungu
  5. Nsimbo DC –           Joachim Jimmy Nchunda
KIGOMA
  1. Buhigwe DC –           Anosta  Lazaro Nyamoga
  2. Kakonko DC             –           Lusubilo Joel Mwakabibi
  3. Kasulu DC –           Godfrey Msongwe Masekenya
  4. Kasulu Mji –           Fatina Hussein Laay
  5. Kigoma Ujiji – Manispaa –           Judethadeus Joseph Mboya
  6. Kigoma DC –           Hanji Yusuf Godigodi
  7. Kibondo DC             –           Shelembi Felician Manolo
  8. Uvinza DC –           Weja Lutobola Ng’olo
KILIMANJARO
  1. Manispaa ya Moshi –           Michael Nelson Mwandezi
  2. Hai DC             –           Yohana Elia Sintoo
  3. Siha DC –           Valerian Mwargwe Juwal
  4. Same DC –           Shija Anaclaire
  5. Mwanga DC –           Golden A. Mgonzo
  6. Rombo DC –           Magreth Longino John
  7. Moshi DC –           Emalieza Sekwao Chilemeji
LINDI
  1. Kilwa DC –           Bugingo I. N. Zabron
  2. Lindi DC –           Samwel Warioba Gunzar
  3. Lindi Manispaa –           Jomaary Mrisho Satura
  4. Liwale DC –           Justine Joseph Monko
  5. Nachingwea DC –           Bakari Mohamed Bakari
  6. Ruangwa DC             –           Andrea Godfrey Chezue
MANYARA
  1. Babati Mji –           Fortunatus Hilario Fwema
  2. Hanang DC –           Bryceson Paul Kibasa
  3. Mbulu DC             –           Festi Fungameza Fwema
  4. Mbulu Mji –           Anna Philip Mbogo
  5. Simanjiro DC             –           Yefred Edson Myezi
  6. Kiteto DC –           Tamim Kambona
  7. Babati DC –           Hamis Iddi Malinga
MARA
  1. Manispaa ya Musoma –           Fidelica Gabriel Myovela
  2. Bunda DC –           Amos Jeremiah Kusaja
  3. Bunda Mji –           Janeth Peter Mayanja
  4. Butiama DC –           Solomon Kamlule Ngiliule
  5. Musoma DC             –           Flora Rajab Yongolo
  6. Serengeti DC             –           Juma Hamsini Seph
  7. Rorya DC –           Charles Kitanuru Chacha
  8. Tarime DC –           Apoo Castro Tindwa
  9. Tarime Mji –           Hidaya Adam Usanga
MBEYA
  1. Busokelo DC             –           Eston Paul Ngilangwa
  2. Chunya DC –           Sofia Kumbuli
  3. Kyela DC –           Mussa Joseph Mgata
  4. Mbarali DC –           Kivuma Hamis Msangi
  5. Mbeya DC –           Ameichiory Biyengo Josephat
  6. Mbeya Jiji –           Zacharia Nachoa Ntandu
  7. Rungwe DC –           Loema Isaya Peter
SONGWE
  1. Momba DC –           Adrian Jovin Jungu
  2. Tunduma Mji –           Valery Alberth Kwemba
  3. Mbozi DC –           Edna Amulike Mwaigomole
  4. Ileje DC –           Haji Mussa Mnasi
  5. Songwe DC –           Elias Philemon Nawela
MOROGORO
  1. Gairo DC –           Agnes Martin Mkandya
  2. Kilombero DC –           Dennis Lazaro Londo
  3. Ifakara Mji –           Francis  Kumba Ndulane
  4. Kilosa DC –           Kessy Juma Mkambala
  5. Morogoro DC –           Sudi Mussa Mpili
  6. Morogoro Manispaa             –           John Kulwa Magalula
  7. Mvomero DC –           Florent Laurent Kyombo
  8. Ulanga DC –           Audax Christian Rukonge
  9. Malinyi DC –           Marcelin Rafael Ndimbwa
MTWARA
  1. Mtwara DC             –           Omari Juma Kipanga
  2. Mtwara Mikindani Manispaa –           Beatrice Dominic Kwai
  3. Masasi Mji –           Gimbana Emmanuel Ntayo
  4. Masasi DC –           Mkwazu M. Changwa
  5. Nanyumbu DC –           Hamis Hassan Dambaya
  6. Newala DC –           Mussa Mohamed Chimae
  7. Newala Mji –           Andrew Frank Mgaya
  8. Tandahimba DC –           Said Ally Msomoka
  9. Nanyamba Mji –           Oscar Anatory Ng’itu
MWANZA
  1. Mwanza Jiji –           Kiomoni Kibamba Kiburwa
  2. Ilemela Manispaa –           John Paul Wanga
  3. Kwimba DC –           Pendo Anangisye Malabeja
  4. Magu DC –           Lutengano George Mwalwiba
  5. Misungwi DC             –           Eliud Leonard Mwaiteleke
  6. Ukerewe DC             –           Tumaini Sekwa Shija
  7. Buchosa DC –           Crispian Methew Luanda
  8. Sengerema DC –           Magesa M. Boniphace
NJOMBE
  1. Njombe Mji –           Iluminata Leonald Mwenda
  2. Makambako Mji –           Paul Sostenes Malala
  3. Makete DC –           Francis Emmanuel Namaumbo
  4. Njombe DC –           Monica Peter Kwiluhya
  5. Ludewa DC –           Ng’wilabuzu Ndatwa Ludigija
  6. Wanging’ombe DC –           Amina Mohamed Kiwanuka
PWANI
  1. Bagamoyo DC –           Azimina A. Mbilinyi
  2. Chalinze DC             –           Edes Philip Lukoa
  3. Kibaha DC –           Tatu Seleman Kikwete
  4. Kibaha Mji –           Jenifer Christian Omolo
  5. Kisarawe DC             –           Mussa L. Gama
  6. Mafia DC –           Erick Mapunda
  7. Mkuranga DC –           Mshamu Ally Munde
  8. Kibiti DC –           Alvera Kigongo Ndabagoye
  9. Rufiji DC –           Salum Rashid Salum
RUKWA
  1. Kalambo DC             –           Simon Ngagani Lyamubo
  2. Sumbawanga DC –           Nyangi John Msemakweli
  3. Sumbawanga Manispaa –           Hamid Ahmed Njovu
  4. Nkasi DC –           Julius M. Kaondo
RUVUMA
  1. Mbinga DC –           Gumbo Samanditu Gumbo
  2. Mbinga Mji –           Robert Kadaso Mageni
  3. Namtumbo DC –           Christopher Michael Kilungu
  4. Nyasa DC –           Oscar Albano Mbuzi
  5. Songea DC –           Simon Michael Bulenganija
  6. Madaba DC –           Shafi Kassim Mpenda
  7. Tunduru DC             –           Abdallah Hussein Mussa
  8. Songea Manispaa –           Tina Emelye Sekambo
SHINYANGA
  1. Kishapu DC –           Stephen Murimi Magoiga
  2. Msalala DC –           Berege Sales Simon
  3. Shinyanga DC –           Mark Emmanuel Malembeka
  4. Kahama Mji –           Anderson David Msumba
  5. Shinyanga Manispaa             –           Lewis Kweyemba Kalinjuna
  6. Ushetu DC –           Michael Augustino Matomola
SIMIYU
  1. Bariadi DC –           Abdallah Mohamed Malela
  2. Bariadi Mji –           Melkizedek Oscar Humbe
  3. Itilima DC –           Mariano Manyingu
  4. Maswa DC –           Fredrick Damas Sagamiko
  5. Busega DC –           Anderson Njiginya
  6. Meatu DC –           Said F. Manoza
SINGIDA
  1. Ikungi DC –           Rustika William Turuka
  2. Iramba DC –           Linno Pius Mwageni
  3. Mkalama DC             –           Martin Msuha Mtanda
  4. Manyoni DC             –           Charles Edward Fussi
  5. Itigi DC –           Luhende Pius Gerald
  6. Singida DC –           Rashid Mohamed Mandoa
  7. Singida Manispaa –           Kizito L. Brava
TABORA
  1. Igunga DC –           Revocatus Lubigili Kuuli
  2. Kaliua DC –           John Marco Pima
  3. Nzega DC –           Jacob James Mtalitinya
  4. Nzega Mji –           Phillimon Mwita Magesa
  5. Sikonge DC –           Simon Saulo Ngatunga
  6. Tabora Manispaa –           Bosco Addo Ndunguru
  7. Urambo DC –           Magreth Nakainga
  8. Tabora -Uyui             –           Hadija Maulid Makuani
TANGA
  1. Tanga Jiji –           Daudi R. Mayeji
  2. Korogwe DC             –           George John Nyaronga
  3. Korogwe Mji             –           Jumanne Kiangoshauri
  4. Muheza DC –           Luiza Osmin Mlelwa
  5. Handeni Mji –           Keneth K. Haule
  6. Handeni DC             –           William Methew Mafukwe
  7. Pangani DC –           Sabas Damian Chambasi
  8. Mkinga DC –           Mkumbo Emmanuel Barnabas
  9. Bumbuli DC             –           Peter Isaiah Nyalali
  10. Kilindi DC –           Clemence Andagile Mwakasenda
  11. Lushoto DC –           Kazimbaya Makwega Adeladius
Wakurugenzi wote walioteuliwa wanatakiwa kufika Ikulu Jijini Dar es salaam siku ya Jumanne tarehe 12 Julai, 2016 saa tatu asubuhi kwa ajili ya kula kiapo cha ahadi ya uadilifu kwa viongozi wa umma.
AIDHA, tunapenda kutoa ufafanuzi kuwa makatibu tawala wa wilaya wote ambao majina yao yamejitokeza katika orodha ya wakurugenzi wa halmashauri za Majiji, Manispaa, Miji na wilaya, Mhe. Rais Magufuli ameamua kuwabadilishia majukumu na sasa watatumikia vyeo vyao vya ukurugenzi badala ya vyeo vya Ukatibu Tawala wa Wilaya.
Kufuatia mabadiliko hayo, nafasi za Makatibu Tawala wa Wilaya ambao wameteuliwa kuwa Wakurugenzi wa Halmshauri zitajazwa baadaye.


Gerson Msigwa
Kaimu Mkurugenzi wa Mawasiliano, IKULU
Dar es salaam
07 Julai, 2016

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search