Monday, 15 May 2017

MWANAMKE HIZI NI DALILI TISA KUONESHA KWAMBA MWANAUME HANA MPANGO NA WEWE ILA ANAKUCHUKULIA KAMA MCHEPUKE WAKE


Wanaume wengi ni wataalam wa kuwa na uhusiano na wanawake wengi kwa wakati mmoja. Sasa kwa msichana unayesoma makala hii, hizi ni dalili 9 kuwa huenda wewe si ‘baby number one’ wake bali ni mchepuko tu.
1. Mazungumzo mengi naye yanahusisha kufanya mapenzi tu

2. Hawezi kukualika kwenye mkusanyiko wa familia yake.

3. Hapendi surprises – hapendi uende kwake bila kumwambia

4. Ni mkali sana kwenye simu yake, hawezi kukuruhusu uishike

5. Ni mgumu kukuonesha mahaba ukiwa naye hadharani

6. Anahofia kupiga selfie na wewe

7. Anapigiwa simu za ajabu ajabu

8. Hakuiti wewe kama girlfriend wake. Akiwa na marafiki au
ndugu zake anakutambulisha kwa jina lako.

9. Haongelei kuhusu mipango yenu ya baadaye.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search