Monday, 5 June 2017

Yanayojiri katika kuaga Mwili wa Marehemu Philemon Ndesamburo

MOSHI: Mandalizi ya shughuli ya kuuaga mwili wa Mzee Philemon Ndesamburo yamekamilika katika Viwanja vya Majengo.

- Mzee Ndesamburo ni mmoja ya waasisi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA), pia alikuwa Mbunge wa Jimbo la Moshi Mjini kwa miaka 15 na Mwenyekiti wa CHADEMA wa Mkoa wa Kilimanjaro.
18835775_1503012386429417_3074133628454645863_n.jpg18403414_1503012396429416_4675361731770813664_n (1).jpg18951061_1503012466429409_1816816077337261440_n.jpg18893030_1503012423096080_8217298741863843246_n.jpg

Mwili wa marehemu Ndesamburo upo njiani kuelekea uwanja wa Majengo Moshi kwaajili ya kuuaga muda huu.

Mwili wa mmoja wa wazasisi wa CHADEMA na Siasa za mageuzi Mhe.Dr. Phillemon Ndesamburo umetolewa Mochwari ulipokua umeifadhiwa na kuelekea uwanja wa Majengo ili kwenda kutoa heshima za Mwisho, wana Moshi na Mataifa mbali mbali watapata nafasi ya kutoa heshima za mwisho.
nde2.jpgnde1.jpgnd3.jpgnd4.jpgnd1.jpg
Picha kutoka kwenye msafara wa kuelekea uwanja wa Majengo kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa Mhe. Dkt. Philemom Ndesamburo leo Jumatatu 5 Mei 2017.
18835746_626359290890006_803799849778912692_n.jpg18839158_626359237556678_3083088006828469765_n.jpg

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search