Wednesday, 9 August 2017

HAMISA MOBETTO AJIFUNGUA MTOTO WA KIUME


Hongera zake kwa kupata mtoto na kama hizi tetesi za kwamba ni mtoto wa Diamond zina ukweli basi huyu mtoto kazaliwa mwezi mmoja na dada yake Tiffa....Mwenyewe Hamissa bado ameweka swala la baba wa Mtoto kuwa siri kitu ambacho kinaongeza tetesi kuwa ni mtoto wa Diamond Platnumz huku wengine wakisema kuwa amezaa na Majizo ambae alikuwa Mpenzi wake wa zamani na wana mtoto mmoja pamoja.....

 

Picha hapo juu ni mtoto wa kiume mara baada ya kujifungua akiwa Hospitalini..

Je wewe Mdau una Maoni gani

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search