Monday, 18 September 2017

TUTAWASHUGHULIKIA WALE WALIOKAMATWA JANA KWA KUFANYA MKUSANYIKO USIO HALALI-MAMBOSASA

Tuliowakamata Jana kwa Kufanya Mkusanyiko Usio Rasmi Lazima Tuwashughulikie- Mambosasa
Kamanda wa Polisi Kanda Maalum jijini Dar es salaam Lazaro Mambosasa, amesema watu waliokamatwa na polisi hapo jana kwa kufanya mkusanyiko usio rasmi, walishaonywa kutofanya hivyo lakini hawakujali hivyo sheria itachukua mkondo wake dhidi yao.

Kamanda Mambosasa amesema hayo leo alipokuwa akizungumza na mwandishi wa East Africa Television, na kusema  kitendo cha kufanya mkusanyiko usio rasmi ni kuvunja sheria, hivyo lazima watafikishwa Mahakamani kujibu shtaka lao, huku akikanusha kuwakamata watu hao kwa kutokana na kuvaa  t-shirt zilizoandikwa 'pray for Tundu Lissu'.

"Kwanza ifahamike hatujawakamata kwa kosa la kuvaa tshirt, zile ni nguo kama nguo nyingine wanavyovaa mashabiki wa Simba na Yanga, hawa walichofanya mpaka wakamatwe ni kufanya mkusanyiko usio rasmi na kibaya zaidi tulishawaeleza, na wenyewe walipoona polisi wanakuja wakaanza kutukimbia kwamba walijua wamefanya nini", amesema Kamanda Mambosasa.
Kamanda Mambosasa ameendelea kwa kusema  jeshi la polisi linaendelea kuwahoji watu hao na kisha kupelekwa Mahakamani kusomewa mashtaka yao ili sheria ifanye kazi yake.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search