Tuesday, 9 January 2018

KATIBU WA CHADEMA AJIONDOA CHADEMA NA KUHAMIA CCM




Katibu wa Chadema wilaya ya Tarime Mkoani Mara,Elias Thobias Ghati, amehama chama na kutimukia CCM leo Jumatatu Januari 8,2018.

Ghati anakuwa kiongozi wa pili wa chama hicho kutimukia CCM baada ya Zakayo Chacha Wangwe,aliyekuwa Diwani wa kata ya Turwa Wilayani Tarime kufikia uamuzi huo Januari 5,2018.

Ghati amesema kuwa hakushinikizwa na mtu yeyote kuhamia chama hicho, bali ni kwa utashi wake mwenyewe.

Wengine waliohamia Chadema ni mlinzi wa mbunge wa Tarime mjini Emmanuel Ngese na Lucas Marwa ambaye ni mwanachama wa kawaida.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search