Wednesday, 3 January 2018

Mapacha Walioungana Kuhamishiwa MuhimbiliiI Kwa Matibabu Zaid

Mapacha Walioungana Kuhamishiwa MuhimbiliiI Kwa Matibabu


MAPACHJA walioungana, Maria na Consolata wanatarajia kuhamishiwa jijini Dar es Salaam kwa ajiri matibabu zaidi katika Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI), Muhimbili Hospital.

Akizungumzia hatua hiyo, Kaimu Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Iringa wanakopatiwa matibabu, Dk Alfred Mwakalebela amesema pacha hao walilazwa hospitalini hapo Desemba 28,2017 na watapelekwa JKCI kwa matibabu zaidi.

“Hali zao zinaendelea vizuri lakini tumeona wanahitaji uchunguzi na matibabu zaidi ndiyo sababu tumeamua kuwapa rufaa. Uamuzi huo umelenga kuwawezesha pacha hao wanaosoma Chuo Kikuu Katoliki cha Ruaha (Rucu) cha mjini Iringa kufanyiwa uchunguzi na matibabu zaidi,” alisema Mwakalebela.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search