Tuesday, 9 January 2018

MUME AMUUA MKE KISA UGOMVI WA ARDHI

Mkazi wa kijiji cha Kitagasembe Kata ya Gwitiryo Wilaya Tarime Mkoani Mara aliyefahamika kwa jina la Bhoke Mwita ameuawa kwa kukatwa shingo upande wa kulia kwa kitu chenye ncha kali na mumewe Mwita Mganya kwa kumkataza asiuze ardhi.

Kaimu kamanda wa polisi Tarime Rorya Obadia Jonas amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kwamba mtuhumiwa baada ya kutekeleza unyama huo alitokomea kusikojulikana na jeshi la polisi linafanya kila juhudi kuhakikisha linamtia nguvuni.


Mwenyekiti wa Kijiji cha Kitagasembe Gabriel Mnanka alisema chanzo mauaji hayo ni migogoro ya ardhi kati mtuhumiwa na marehemu baada ya marehemu kukataa mumewe asiuze ardhi ya familia ndipo aliamua kufanya unyama huo

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search