Monday, 15 January 2018

Mwanaume Ajiua Kisa Penzi la Mkewe na Mchepuko


Ujumbe wa Yona Kabla ya kifo chake....

"Nimekuwa kwenye matatizo ya ndoa kwa miaka 4, kila wiki nikipambana na mke mlevi na mzinzi.
Tukio la jana usiku na leo asubuhi limenisononesha na kunitia simanzi kubwa. Nimekata tamaa ya kila kitu na kila jambo nangoja mapenzi ya Mungu tu. Nalazimika kutumia dawa za usingizi lakini wapi. Sasa nipumzike nimwache mke wangu Eng Mloelya na mchepuko wake Eng Lossy wa Idara ya Maji Mbeya waendee!" Yona

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search