Thursday, 19 April 2018

Pascal Mayalla ahojiwa na kamati ya Bunge

Mayalla.jpg
B319B747-E8C9-4B3B-8214-EA7B05623663.jpeg
DFFE1C86-1246-495D-B387-D0BA8D4BD20C.jpeg
Mwandishi wa kujitegemea, Ndg. Pascal Mayala (katikati) akihojiwa na Kamati ya kudumu ya Bunge ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge kwa kosa la kuandika habari yenye maudhui ya kudharau Bunge kwenye safu yake ya gazeti la Rai Mwema

Amefika hapo ikiwa ni baada ya Spika wa Bunge, Mhe. Job Ndugai kuagiza Ndg. Pascal Mayala pamoja Wahariri wa Gazeti la Raia Mwema wafikishwe mbele ya kamati hiyo.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only

Start typing and press Enter to search